Công bố danh sách 499 đại biểu Quốc hội khóa XV

Thứ sáu - 11/06/2021 09:52
Chiều 10/6, thay mặt Hội đồng Bầu cử quốc gia, Chủ tịch Hội đồng Bầu cử quốc gia, Chủ tịch Quốc hội Vương Đình Huệ đã ký Nghị quyết số 748/NQ-HĐBCQG về việc công bố kết quả bầu cử và danh sách những người trúng cử đại biểu Quốc hội khóa XV.
Phiên họp thứ 7 của Hội đồng Bầu cử quốc gia

Phiên họp thứ 7 của Hội đồng Bầu cử quốc gia

Theo đó, Hội đồng Bầu cử Quốc gia quyết nghị công bố kết quả bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XV và danh sách 499 người trúng cử đại biểu Quốc hội khóa XV.

 

Nghị quyết nêu rõ, Ủy ban Thường vụ Quốc hội, Chính phủ, Ủy ban Trung ương MTTQ Việt Nam, Thường trực HĐND, UBND, Ủy ban Bầu cử, Ban Thường trực Ủy ban MTTQ Việt Nam các tỉnh, thành phố, các cơ quan có liên quan và các cá nhân theo trách nhiệm thi hành Nghị quyết này.
 

Trước đó, vào sáng cùng ngày, tại phiên họp thứ 7 của Hội đồng Bầu cử quốc gia, với 100% thành viên có mặt biểu quyết, Hội đồng đã thông qua Biên bản tổng kết cuộc bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XV. Hội đồng Bầu cử quốc gia cũng đã thông qua Nghị quyết công bố kết quả và danh sách những người trúng cử đại biểu Quốc hội khóa XV bằng hình thức bỏ phiếu kín.
 

Chiều tối 10/6, Hội đồng Bầu cử quốc gia tổ chức họp báo công bố Nghị quyết của Hội đồng về kết bầu cử và danh sách những người trúng cử đại biểu Quốc hội khóa XV. Phó Chủ tịch Thường trực Quốc hội, Phó Chủ tịch Thường trực Hội đồng Bầu cử quốc gia Trần Thanh Mẫn chủ trì họp báo.

1 - THÀNH PHỐ HÀ NỘI

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các quận: Ba Đình, Đống Đa và Hai Bà Trưng.

1) Ông Nguyễn Phú Trọng

2) Ông Nguyễn Quốc Duyệt

3) Ông Nguyễn Trúc Anh

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các quận: Hoàn Kiếm, Long Biên và huyện Đông Anh.

1) Ông Nguyễn Hữu Chính

2) Bà Bùi Huyền Mai

3) Ông Trương Xuân Cừ

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các quận: Cầu Giấy, Nam Từ Liêm và Thanh Xuân.

1) Ông Nguyễn Phi Thường

2) Ông Nguyễn Ngọc Tuấn

3) Bà Dương Minh Ánh

Đơn vị bầu cử Số 4: Gồm quận Hoàng Mai và huyện Gia Lâm.

1) Ông Đinh Tiến Dũng

2) Ông Đặng Minh Châu (Hòa thượng Thích Bảo Nghiêm)

3) Bà Vũ Thị Lưu Mai

Đơn vị bầu cử Số 5: Gồm các quận: Tây Hồ, Bắc Từ Liêm và huyện Hoài Đức.

1) Ông Vũ Tiến Lộc

2) Ông Bùi Hoài Sơn

3) Ông Nguyễn Hải Trung

Đơn vị bầu cử Số 6: Gồm quận Hà Đông và các huyện: Thanh Trì, Thanh Oai.

1) Ông Đỗ Đức Hồng Hà

2) Ông Nguyễn Kim Sơn

3) Ông Phạm Đức Ấn

Đơn vị bầu cử Số 7: Gồm thị xã Sơn Tây và các huyện: Phúc Thọ, Ba Vì, Đan Phượng.

1) Bà Phạm Thị Thanh Mai

2) Ông Trần Việt Anh

3) Bà Trần Thị Nhị Hà

Đơn vị bầu cử Số 8: Gồm các huyện: Quốc Oai, Chương Mỹ và Thạch Thất.

1) Ông Khuất Việt Dũng

2) Bà Nguyễn Thị Lan

3) Ông Lê Nhật Thành

Đơn vị bầu cử Số 9: Gồm các huyện: Ứng Hòa, Mỹ Đức, Phú Xuyên và Thường Tín.

1) Ông Tạ Đình Thi

2) Bà Nguyễn Phương Thủy

3) Ông Nguyễn Tuấn Thịnh

Đơn vị bầu cử Số 10: Gồm các huyện: Sóc Sơn và Mê Linh.

1) Ông Hoàng Văn Cường

2) Ông Nguyễn Anh Trí

2 - THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Thủ Đức.

1) Ông Nguyễn Anh Tuấn

2) Ông Vũ Hải Quân

3) Ông Nguyễn Thanh Sang

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các quận: quận 1, quận 3 và quận Bình Thạnh.

1) Bà Trần Kim Yến

2) Ông Nguyễn Sỹ Quang

3) Ông Đỗ Đức Hiển

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các quận: quận 5, quận 8 và quận 11.

1) Ông Nguyễn Tri Thức

2) Ông Lê Minh Trí

3) Ông Lê Thanh Phong

Đơn vị bầu cử Số 4: Gồm các quận: quận 10 và quận 12.

1) Bà Văn Thị Bạch Tuyết

2) Ông Trần Hoàng Ngân 

3) Bà Nguyễn Thị Hồng Hạnh 

Đơn vị bầu cử Số 5: Gồm các quận: Tân Bình và Tân Phú.

1) Ông Nguyễn Minh Đức 

2) Ông Trần Anh Tuấn 

3) Bà Trần Thị Diệu Thúy 

Đơn vị bầu cử Số 6: Gồm quận Bình Tân.

1) Ông Nguyễn Thiện Nhân 

2) Ông Dương Ngọc Hải 

3) Ông Hà Phước Thắng 

Đơn vị bầu cử Số 7: Gồm các quận: Phú Nhuận và Gò Vấp.

1) Bà Phạm Khánh Phong Lan 

2) Bà Phan Thị Thanh Phương 

3) Ông Nguyễn Minh Hoàng 

Đơn vị bầu cử Số 8: Gồm quận 6 và huyện Bình Chánh.

1) Bà Tô Thị Bích Châu 

2) Ông Đặng Văn Lẫm 

3) Ông Trương Trọng Nghĩa 

Đơn vị bầu cử Số 9: Gồm các quận: quận 4, quận 7 và các huyện: Nhà Bè, Cần Giờ.

1) Ông Trần Lưu Quang 

2) Ông Dương Văn Thăng 

3) Bà Nguyễn Trần Phượng Trân 

Đơn vị bầu cử Số 10: Gồm các huyện: Củ Chi và Hóc Môn.

1) Ông Nguyễn Xuân Phúc 

2) Bà Nguyễn Thị Lệ 

3) Ông Phan Văn Xựng 

3 - THÀNH PHỐ HẢI PHÒNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các quận: Hồng Bàng, Lê Chân và các huyện: Thủy Nguyên, Cát Hải, Bạch Long Vĩ.

1) Ông Nguyễn Hồng Diên 

2) Ông Nguyễn Đức Dũng 

3) Ông Tống Văn Băng 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các quận: Ngô Quyền, Hải An, Đồ Sơn và các huyện: An Dương, Kiến Thụy.

1) Ông Nguyễn Minh Quang 

2) Ông Nguyễn Chu Hồi

3) Ông Lã Thanh Tân

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các quận: Kiến An, Dương Kinh và các huyện: An Lão, Tiên Lãng, Vĩnh Bảo.

1) Ông Vương Đình Huệ 

2) Ông Đỗ Văn Hiến (Đỗ Mạnh Hiến) 

3) Ông Vũ Thanh Chương 

4 - THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các quận: Hải Châu, Thanh Khê và Liên Chiểu.

1) Ông Võ Văn Thưởng 

2) Ông Trần Đình Chung 

3) Ông Trần Chí Cường 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các quận: Sơn Trà, Ngũ Hành Sơn, Cẩm Lệ và các huyện: Hoàng Sa, Hòa Vang.

1) Ông Nguyễn Văn Quảng 

2) Bà Nguyễn Thị Kim Thúy 

3) Ông Nguyễn Duy Minh 

5 - THÀNH PHỐ CẦN THƠ

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Ninh Kiều, Cái Răng và Phong Điền.

1) Ông Phạm Minh Chính 

2) Ông Nguyễn Văn Thuận 

3) Ông Đào Chí Nghĩa 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các quận: Bình Thủy, Ô Môn và huyện Thới Lai.

1) Ông Lê Quang Mạnh

2) Bà Trương Thị Ngọc Ánh

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm quận Thốt Nốt và các huyện: Vĩnh Thạnh, Cờ Đỏ.

1) Ông Nguyễn Thanh Phương 

2) Ông Nguyễn Mạnh Hùng 

6 - TỈNH AN GIANG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Long Xuyên và các huyện: Thoại Sơn, Châu Thành.

1) Bà Võ Thị Ánh Xuân 

2) Ông Trình Lam Sinh 

3) Ông Nguyễn Văn Thạnh (Lâm) 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Tân Châu và các huyện: Chợ Mới, Phú Tân.

1) Bà Trần Thị Thanh Hương

2) Ông Hoàng Hữu Chiến 

3) Ông Lương Quốc Đoàn 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Châu Đốc và các huyện: An Phú, Tịnh Biên, Tri Tôn, Châu Phú.

1) Ông Đôn Tuấn Phong 

2) Ông Phan Huỳnh Sơn

3) Ông Chau Chắc 

7 - TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Vũng Tàu và các huyện: Long Điền, Đất Đỏ, Côn Đảo.

1) Ông Phạm Bình Minh 

2) Ông Nguyễn Tâm Hùng 

3) Bà Huỳnh Thị Phúc 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Bà Rịa, thị xã Phú Mỹ và các huyện: Châu Đức, Xuyên Mộc.

1) Bà Nguyễn Thị Yến (Nguyễn Thị Phấn) 

2) Ông Dương Tấn Quân 

3) Ông Đỗ Văn Yên 

8 - TỈNH BẠC LIÊU

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Bạc Liêu và các huyện: Vĩnh Lợi, Hoà Bình.

1) Ông Nguyễn Văn Hận 

2) Ông Lữ Văn Hùng 

3) Bà Trần Thị Thu Đông 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Giá Rai và các huyện: Phước Long, Hồng Dân, Đông Hải.

1) Bà Trần Thị Hoa Ry 

2) Ông Nguyễn Huy Thái (Y Lan) 

3) Bà Lê Thị Ngọc Linh 

9 - TỈNH BẮC KẠN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Ba Bể, Ngân Sơn, Na Rì và Pác Nặm.

1) Bà Hồ Thị Kim Ngân

2) Bà Nguyễn Thị Thủy

3) Ông Hà Sỹ Huân

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Bắc Kạn và các huyện: Bạch Thông, Chợ Đồn, Chợ Mới.

1) Ông Hoàng Duy Chinh 

2) Bà Nguyễn Thị Huế

3) Ông Hoàng Văn Hữu 

10 - TỈNH BẮC GIANG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Sơn Động, Lục Ngạn và Lục Nam.

1) Ông Trần Văn Lâm

2) Bà Leo Thị Lịch 

3) Ông Nguyễn Văn Thi 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Bắc Giang và các huyện: Yên Thế, Lạng Giang, Yên Dũng.

1) Ông Nguyễn Hòa Bình 

2) Ông Dương Văn Thái 

3) Bà Đỗ Thị Việt Hà 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Tân Yên, Hiệp Hòa và Việt Yên.

1) Bà Nguyễn Thị Thúy Ngần 

2) Ông Trần Văn Tuấn 

3) Ông Phạm Văn Thịnh 

11 - TỈNH BẮC NINH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Bắc Ninh và huyện Quế Võ.

1) Bà Đào Hồng Lan 

2) Ông Nguyễn Ngọc Bảo 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Từ Sơn và các huyện: Tiên Du, Yên Phong.

1) Ông Trần Quốc Tỏ 

2) Bà Trần Thị Vân 

3) Bà Nguyễn Thị Hà

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Lương Tài, Gia Bình và Thuận Thành.

1) Ông Nguyễn Như So 

2) Bà Nguyễn Thị Kim Anh 

12 - TỈNH BẾN TRE

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Bến Tre và các huyện: Châu Thành, Bình Đại.

1) Ông Phan Văn Mãi

2) Ông Đặng Thuần Phong 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm huyện Giồng Trôm và huyện Ba Tri.

1) Bà Trần Thị Thanh Lam

2) Ông Võ Văn Hội 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Thạnh Phú, Chợ Lách, Mỏ Cày Nam và Mỏ Cày Bắc.

1) Ông Nguyễn Trúc Sơn

2) Bà Nguyễn Thị Yến Nhi 

3) Bà Nguyễn Thị Lệ Thủy 

13 - TỈNH BÌNH DƯƠNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Thủ Dầu Một và thị xã Tân Uyên.

1) Ông Nguyễn Văn Dành 

2) Ông Trần Công Phàn 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Dĩ An.

1) Bà Nguyễn Thị Ngọc Xuân 

2) Ông Nguyễn Quang Huân 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Thuận An.

1) Ông Phạm Trọng Nhân 

2) Bà Nguyễn Hoàng Bảo Trân 

3) Ông Vũ Huy Khánh 

Đơn vị bầu cử Số 4: Gồm thị xã Bến Cát và các huyện: Dầu Tiếng, Bàu Bàng, Phú Giáo, Bắc Tân Uyên.

1) Ông Nguyễn Tân Cương

2) Ông Lê Văn Khảm 

3) Ông Nguyễn Văn Riễn (Linh mục Nguyễn Văn Riễn) 

14 - TỈNH BÌNH ĐỊNH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Quy Nhơn và các huyện: Tuy Phước, Vân Canh, Tây Sơn, Vĩnh Thạnh.

1) Ông Lê Kim Toàn

2) Ông Hồ Đức Phớc 

3) Bà Nguyễn Thị Thu Thủy 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã An Nhơn và các huyện: Phù Cát, Hoài Ân.

1) Ông Nguyễn Văn Cảnh 

2) Ông Đồng Ngọc Ba 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Hoài Nhơn và các huyện: An Lão, Phù Mỹ.

1) Ông Nguyễn Lân Hiếu

2) Bà Lý Tiết Hạnh 

15 - TỈNH BÌNH PHƯỚC

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Bình Long và các huyện: Bù Đốp, Bù Gia Mập, Chơn Thành, Hớn Quản, Lộc Ninh.

1) Ông Nguyễn Văn Lợi 

2) Ông Nguyễn Tuấn Anh

3) Ông Huỳnh Thành Chung 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Đồng Xoài, thị xã Phước Long và các huyện: Đồng Phú, Phú Riềng, Bù Đăng.

1) Ông Vũ Ngọc Long 

2) Ông Phan Viết Lượng 

3) Bà Điểu Huỳnh Sang 

16 - TỈNH BÌNH THUẬN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Tuy Phong, Bắc Bình và Phú Quý.

1) Bà Bố Thị Xuân Linh

2) Ông Lê Quang Huy 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Phan Thiết và các huyện: Hàm Thuận Bắc, Hàm Thuận Nam, Hàm Tân.

1) Ông Dương Văn An 

2) Bà Phạm Thị Hồng Yến

3) Ông Nguyễn Hữu Thông 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã La Gi và các huyện: Đức Linh, Tánh Linh.

1) Bà Trần Hồng Nguyên 

2) Ông Đặng Hồng Sỹ 

17 - TỈNH CÀ MAU

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Cà Mau và các huyện: Thới Bình, U Minh.

1) Ông Lê Quân 

2) Ông Lê Thanh Vân 

3) Ông Lê Mạnh Hùng 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Cái Nước, Phú Tân và Trần Văn Thời.

1) Ông Dương Thanh Bình (Dương Hoàng Du)

2) Ông Nguyễn Duy Thanh 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Đầm Dơi, Năm Căn và Ngọc Hiển.

1) Ông Nguyễn Quốc Hận

2) Ông Đinh Ngọc Minh 

18 - TỈNH CAO BẰNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Bảo Lạc, Bảo Lâm, Nguyên Bình, Hà Quảng và Hòa An.

1) Ông Lại Xuân Môn 

2) Ông Đỗ Quang Thành 

3) Bà Đoàn Thị Lê An 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Cao Bằng và các huyện: Quảng Hòa, Trùng Khánh, Hạ Lang, Thạch An.

1) Ông Bế Minh Đức 

2) Ông Đàm Minh Diện 

3) Ông Nguyễn Đình Việt 

19 - TỈNH ĐẮK LẮK

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Buôn Ma Thuột và các huyện: Buôn Đôn, Ea Súp, Cư M`Gar.

1) Ông Ngô Trung Thành 

2) Ông Lê Ngọc Hải 

3) Bà Nguyễn Thị Xuân 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Krông Bông, Krông Pắc, Lắk, M`Drắk, Cư Kuin và Krông Ana.

1) Bà Bùi Thị Minh Hoài

2) Ông Lưu Văn Đức

3) Bà Lê Thị Thanh Xuân 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Buôn Hồ và các huyện: Ea H`Leo, Krông Búk, Krông Năng, Ea Kar.

1) Bà Nguyễn Thị Thu Nguyệt 

2) Bà Phúc Bình Niê Kdăm 

3) Ông Y Vinh Tơr 

20 - TỈNH ĐẮK NÔNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Krông Nô, Cư Jút và Đắk Mil.

1) Ông Nguyễn Trường Giang

2) Ông Dương Khắc Mai (Dương Ngọc Mai) 

3) Bà Trần Thị Thu Hằng 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Gia Nghĩa và các huyện: Đắk Glong, Đắk R`Lấp, Tuy Đức, Đắk Song.

1) Ông Ngô Thanh Danh 

2) Ông Phạm Nam Tiến 

3) Bà Phạm Thị Kiều 

21 - TỈNH ĐIỆN BIÊN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Điện Biên Phủ và các huyện: Điện Biên Đông, Mường Ảng, Điện Biên.

1) Ông Nguyễn Tiến Thiện (Thượng tọa Thích Đức Thiện) 

2) Ông Nguyễn Văn Thắng 

3) Bà Quàng Thị Nguyệt

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Mường Lay và các huyện: Mường Chà, Nậm Pồ, Mường Nhé, Tuần Giáo, Tủa Chùa.

1) Ông Tráng A Tủa 

2) Bà Lò Thị Luyến 

3) Bà Tạ Thị Yên 

22 - TỈNH ĐỒNG NAI

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Biên Hòa.

1) Ông Nguyễn Phú Cường 

2) Ông Trịnh Xuân An 

3) Bà Nguyễn Thị Như Ý (VY) 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Vĩnh Cửu, Trảng Bom và Thống Nhất.

1) Ông Vũ Hồng Văn 

2) Ông Lê Hoàng Hải 

3) Ông Bùi Xuân Thống 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Long Thành, Nhơn Trạch và Cẩm Mỹ.

1) Ông Quản Minh Cường 

2) Ông Đỗ Huy Khánh 

3) Ông Nguyễn Công Long 

Đơn vị bầu cử Số 4: Gồm thành phố Long Khánh và các huyện: Xuân Lộc, Định Quán, Tân Phú.

1) Bà Đỗ Thị Thu Hằng 

2) Ông Vũ Hải Hà

3) Ông Thổ Út 

23 - TỈNH ĐỒNG THÁP

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Hồng Ngự và các huyện: Tân Hồng, Hồng Ngự, Tam Nông.

1) Ông Huỳnh Minh Tuấn 

2) Bà Hà Thị Nga 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Cao Lãnh và các huyện: Thanh Bình, Cao Lãnh, Tháp Mười.

1) Ông Lê Quốc Phong 

2) Ông Nguyễn Hải Anh 

3) Bà Nguyễn Thị Mai Hoa 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Sa Đéc và các huyện: Lấp Vò, Lai Vung, Châu Thành.

1) Ông Lê Minh Hoan 

2) Ông Phạm Văn Hòa

3) Ông Trần Văn Sáu 

24 - TỈNH GIA LAI

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Pleiku và các huyện: Chư Păh, Ia Grai, Đức Cơ, Chư Prông.

1) Ông Châu Ngọc Tuấn 

2) Ông Đinh Ngọc Quý 

3) Bà Rơ Châm H′Phik 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã An Khê và các huyện: Kbang, Kông Chro, Đak Pơ, Mang Yang, Đak Đoa.

1) Bà Nguyễn Thị Mai Phương 

2) Ông Đinh Văn Thê

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Ayun Pa và các huyện: Krông Pa, Ia Pa, Phú Thiện, Chư Sê, Chư Pưh.

1) Ông Y Thanh Hà Niê Kđăm 

2) Ông Lê Hoàng Anh 

3) Bà Siu Hương 

25 - TỈNH HÀ GIANG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Hà Giang và các huyện: Đồng Văn, Mèo Vạc, Yên Minh, Quản Bạ, Bắc Mê.

1) Ông Đặng Quốc Khánh 

2) Bà Phạm Thúy Chinh 

3) Bà Vương Thị Hương

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Vị Xuyên, Bắc Quang, Quang Bình, Hoàng Su Phì và Xín Mần.

1) Ông Hoàng Ngọc Định 

2) Ông Tráng A Dương 

3) Bà Lý Thị Lan 

26 - TỈNH HÀ NAM

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Phủ Lý và các huyện: Thanh Liêm, Bình Lục.

1) Ông Nguyễn Quốc Hùng

2) Ông Trần Văn Khải 

3) Ông Phạm Hùng Thắng 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Duy Tiên và các huyện: Kim Bảng, Lý Nhân.

1) Ông Trương Quốc Huy 

2) Bà Lê Thị Nga 

3) Bà Trần Thị Hiền 

27 - TỈNH HÀ TĨNH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Hà Tĩnh, thị xã Kỳ Anh và các huyện: Kỳ Anh, Cẩm Xuyên, Hương Khê.

1) Ông Hoàng Trung Dũng 

2) Ông Trần Đình Gia 

3) Bà Bùi Thị Quỳnh Thơ 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Thạch Hà, Can Lộc, Nghi Xuân và Lộc Hà.

1) Ông Hà Thọ Bình 

2) Ông Lê Anh Tuấn 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Hồng Lĩnh và các huyện: Đức Thọ, Hương Sơn, Vũ Quang.

1) Ông Lê Minh Hưng 

2) Bà Phan Thị Nguyệt Thu 

28 - TỈNH HẢI DƯƠNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Chí Linh, thị xã Kinh Môn và huyện Kim Thành.

1) Ông Bùi Văn Cường 

2) Ông Lê Văn Hiệu 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Hải Dương và các huyện: Nam Sách, Thanh Hà.

1) Ông Triệu Thế Hùng 

2) Bà Nguyễn Thị Mai Thoa 

3) Bà Đinh Thị Ngọc Dung 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Gia Lộc, Tứ Kỳ và Cẩm Giàng.

1) Ông Nguyễn Ngọc Sơn 

2) Bà Nguyễn Thị Việt Nga 

Đơn vị bầu cử Số 4: Gồm các huyện: Bình Giang, Thanh Miện và Ninh Giang.

1) Ông Nguyễn Hải Hưng

2) Ông Bùi Sỹ Hoàn

29 - TỈNH HẬU GIANG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Vị Thanh và các huyện: Vị Thủy, Châu Thành, Châu Thành A.

1) Ông Trần Thanh Mẫn 

2) Ông Nguyễn Văn Quân

 

3) Bà Thái Thu Xương 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Ngã Bảy, thị xã Long Mỹ và các huyện: Phụng Hiệp, Long Mỹ.

1) Ông Lê Tiến Châu 

2) Bà Lê Thị Thanh Lam 

3) Ông Lê Minh Nam 

30 - TỈNH HOÀ BÌNH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Hòa Bình và các huyện: Đà Bắc, Lương Sơn, Mai Châu, Tân Lạc.

1) Ông Hoàng Đức Chính 

2) Ông Ngô Văn Tuấn

3) Bà Nguyễn Thị Phú Hà 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Kim Bôi, Cao Phong, Lạc Sơn, Lạc Thủy và Yên Thủy.

1) Bà Trương Thị Mai 

2) Bà Đặng Bích Ngọc 

3) Ông Nguyễn Cao Sơn 

31 - TỈNH HƯNG YÊN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Hưng Yên và các huyện: Kim Động, Khoái Châu, Yên Mỹ.

1) Ông Tô Lâm 

2) Ông Đỗ Tiến Sỹ 

3) Bà Đoàn Thị Thanh Mai 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Tiên Lữ, Phù Cừ và Ân Thi.

1) Ông Phạm Đình Toản 

2) Bà Vũ Hồng Luyến 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Mỹ Hào và các huyện: Văn Giang, Văn Lâm.

1) Ông Nguyễn Đại Thắng 

2) Ông Đào Hồng Vận 

32 - TỈNH KHÁNH HOÀ

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Ninh Hòa và huyện Vạn Ninh.

1) Ông Trần Tuấn Anh 

2) Ông Lê Xuân Thân 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Nha Trang.

1) Ông Hà Quốc Trị 

2) Ông Đỗ Ngọc Thịnh 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Cam Ranh và các huyện: Khánh Vĩnh, Diên Khánh, Cam Lâm, Khánh Sơn, Trường Sa.

1) Ông Trần Ngọc Khánh 

2) Ông Lê Hữu Trí 

3) Bà Hà Hồng Hạnh 

33 - TỈNH KIÊN GIANG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Tân Hiệp, Kiên Hải, Giồng Riềng và Gò Quao.

1) Ông Nguyễn Phương Tuấn 

2) Bà Châu Quỳnh Dao 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: An Biên, An Minh, Vĩnh Thuận, U Minh Thượng và Châu Thành.

1) Ông Lê Thành Long 

2) Bà Nguyễn Thị Kim Bé 

3) Ông Nguyễn Việt Thắng

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các thành phố: Rạch Giá, Hà Tiên, Phú Quốc và các huyện: Kiên Lương, Hòn Đất, Giang Thành.

1) Ông Đỗ Thanh Bình 

2) Bà Lý Anh Thư 

3) Ông Nguyễn Danh Tú 

34 - TỈNH KON TUM

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Kon Tum và các huyện: Kon Plông, Kon Rẫy, Sa Thầy, Ia H’Drai.

1) Ông Nguyễn Văn Hùng 

2) Ông Phạm Đình Thanh 

3) Bà Nàng Xô Vi 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Đắk Hà, Đắk Tô, Tu Mơ Rông, Ngọc Hồi và Đắk Glei.

1) Bà Trần Thị Thu Phước 

2) Ông Tô Văn Tám 

3) Ông U Huấn 

35 - TỈNH LAI CHÂU

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Lai Châu và các huyện: Than Uyên, Tân Uyên, Tam Đường.

1) Bà Giàng Páo Mỷ 

2) Ông Nguyễn Hữu Toàn 

3) Ông Tao Văn Giót 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Phong Thổ, Mường Tè, Sìn Hồ và Nậm Nhùn.

1) Ông Hoàng Văn Bình (Hoàng Thanh Bình) 

2) Ông Hoàng Quốc Khánh

3) Ông Trần Hồng Minh 

36 - TỈNH LẠNG SƠN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Bắc Sơn, Bình Gia, Văn Quan, Chi Lăng và Hữu Lũng.

1) Ông Phạm Trọng Nghĩa

2) Ông Hoàng Văn Nghiệm

3) Ông Lưu Bá Mạc

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Lạng Sơn và các huyện: Tràng Định, Văn Lãng, Cao Lộc, Lộc Bình, Đình Lập.

1) Ông Triệu Quang Huy 

2) Bà Chu Thị Hồng Thái 

3) Ông Trần Sỹ Thanh 

37 - TỈNH LÀO CAI

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Lào Cai và các huyện: Bát Xát, Bắc Hà, Mường Khương, Si Ma Cai.

1) Ông Đặng Xuân Phong 

2) Bà Lê Thị Hà (Lê Thu Hà) 

3) Ông Hà Đức Minh 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Sa Pa và các huyện: Bảo Thắng, Bảo Yên, Văn Bàn.

1) Ông Trần Cẩm Tú 

2) Ông Sùng A Lềnh 

3) Bà Nguyễn Thị Lan Anh 

38 - TỈNH LÂM ĐỒNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Đà Lạt và các huyện: Lạc Dương, Đơn Dương, Đức Trọng.

1) Ông Phan Đình Trạc

2) Bà Trịnh Thị Tú Anh 

3) Ông Nguyễn Tạo 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Lâm Hà, Đam Rông và Di Linh.

1) Ông Lâm Văn Đoan 

2) Ông K’ Nhiễu

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Bảo Lộc và các huyện: Bảo Lâm, Đạ Huoai, Đạ Tẻh, Cát Tiên.

1) Ông Nguyễn Văn Hiển 

2) Ông Trần Đình Văn 

39 - TỈNH LONG AN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Đức Huệ, Đức Hòa, Bến Lức và Tân Trụ.

1) Ông Lê Tấn Tới 

2) Ông Trần Quốc Quân 

3) Bà Phan Thị Mỹ Dung 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Tân An và các huyện: Châu Thành, Cần Đước, Cần Giuộc.

1) Ông Nguyễn Thanh Hải 

2) Ông Nguyễn Tuấn Anh 

3) Bà Nguyễn Hoàng Uyên 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Kiến Tường và các huyện: Thủ Thừa, Thạnh Hóa, Tân Thạnh, Mộc Hóa, Vĩnh Hưng, Tân Hưng.

1) Ông Hoàng Văn Liên 

2) Bà Lê Thị Song An 

40 - TỈNH NAM ĐỊNH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Nam Định và các huyện: Mỹ Lộc, Vụ Bản, Ý Yên.

1) Ông Nguyễn Hải Dũng 

2) Ông Lê Khánh Hải 

3) Bà Nguyễn Thị Thúy Ngọc 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Nam Trực, Nghĩa Hưng và Hải Hậu.

1) Ông Lê Quốc Chỉnh 

2) Bà Mai Thị Phương Hoa 

3) Bà Khương Thị Mai 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Xuân Trường, Giao Thủy và Trực Ninh.

1) Ông Võ Văn Kim (Vũ Trọng Kim) 

2) Bà Trần Thị Quỳnh

41 - TỈNH NGHỆ AN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Kỳ Sơn, Tương Dương, Con Cuông, Anh Sơn và Đô Lương.

1) Ông Hoàng Minh Hiếu

2) Ông Trần Nhật Minh

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Thái Hoà và các huyện: Quế Phong, Quỳ Châu, Quỳ Hợp, Nghĩa Đàn, Tân Kỳ.

1) Ông Vi Văn Sơn 

2) Ông Đặng Xuân Phương 

3) Ông Trần Đức Thuận 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Hoàng Mai và các huyện: Yên Thành, Quỳnh Lưu.

1) Ông Phạm Phú Bình 

2) Bà Thái Thị An Chung 

3) Bà Hoàng Thị Thu Hiền 

Đơn vị bầu cử Số 4: Gồm thành phố Vinh và các huyện: Thanh Chương, Nam Đàn, Hưng Nguyên.

1) Ông Thái Thanh Quý 

2) Ông Đỗ Văn Chiến 

3) Ông Thái Văn Thành 

Đơn vị bầu cử Số 5: Gồm thị xã Cửa Lò và các huyện: Diễn Châu, Nghi Lộc.

1) Bà Nguyễn Vân Chi 

2) Bà Võ Thị Minh Sinh 

42 - TỈNH NINH BÌNH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Ninh Bình và các huyện: Nho Quan, Gia Viễn, Hoa Lư.

1) Bà Nguyễn Thị Thu Hà 

2) Ông Nguyễn Thành Công

3) Ông Mai Khanh 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Tam Điệp và các huyện: Kim Sơn, Yên Khánh, Yên Mô.

1) Bà Nguyễn Thị Thanh

2) Ông Đinh Việt Dũng 

3) Bà Trần Thị Hồng Thanh 

43 - TỈNH NINH THUẬN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Phan Rang - Tháp Chàm và các huyện: Ninh Hải, Thuận Bắc.

1) Ông Trần Quốc Nam 

2) Ông Nguyễn Đình Khang 

3) Bà Chamaléa Thị Thủy 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Bác Ái, Ninh Sơn, Thuận Nam và Ninh Phước.

1) Ông Phan Xuân Dũng 

2) Bà Đàng Thị Mỹ Hương 

3) Ông Nguyễn Văn Thuận

44 - TỈNH PHÚ THỌ

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Việt Trì và các huyện: Tam Nông, Tân Sơn, Thanh Sơn, Thanh Thủy, Yên Lập.

1) Bà Nguyễn Thúy Anh 

2) Ông Cầm Hà Chung 

3) Bà Hà Ánh Phượng

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Phú Thọ và các huyện: Phù Ninh, Lâm Thao, Đoan Hùng.

1) Ông Nguyễn Đăng Khải 

2) Ông Nguyễn Thành Nam 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Thanh Ba, Hạ Hòa và Cẩm Khê.

1) Ông Bùi Minh Châu

2) Ông Vũ Tuấn Anh

45 - TỈNH PHÚ YÊN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Đông Hòa và các huyện: Phú Hòa, Tây Hòa, Sơn Hòa, Sông Hinh.

1) Ông Phạm Đại Dương 

2) Ông Đỗ Chí Nghĩa 

3) Ông Dương Bình Phú 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Tuy Hòa, thị xã Sông Cầu và các huyện: Đồng Xuân, Tuy An.

1) Ông Lê Quang Đạo 

2) Ông Lê Văn Thìn 

3) Bà Lê Đào An Xuân

46 - TỈNH QUẢNG BÌNH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Ba Đồn và các huyện: Minh Hóa, Tuyên Hóa, Quảng Trạch, Quảng Ninh.

1) Ông Trần Quang Minh 

2) Ông Nguyễn Tiến Nam 

3) Bà Nguyễn Thị Tuyết Nga 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Đồng Hới và các huyện: Lệ Thủy, Bố Trạch.

1) Ông Vũ Đại Thắng 

2) Ông Nguyễn Mạnh Cường 

3) Bà Nguyễn Minh Tâm 

47 - TỈNH QUẢNG NAM

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Điện Bàn và các huyện: Đại Lộc, Đông Giang, Tây Giang, Nam Giang, Phước Sơn.

1) Ông Vương Quốc Thắng 

2) Bà Đặng Thị Bảo Trinh 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Hội An và các huyện: Duy Xuyên, Quế Sơn, Nông Sơn, Thăng Bình, Hiệp Đức.

1) Ông Lê Văn Dũng 

2) Ông Dương Văn Phước 

3) Ông Tạ Văn Hạ 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Tam Kỳ và các huyện: Núi Thành, Tiên Phước, Nam Trà My, Bắc Trà My, Phú Ninh.

1) Ông Nguyễn Đức Hải 

2) Ông Phan Thái Bình 

48 - TỈNH QUẢNG NINH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các thành phố: Hạ Long và Cẩm Phả.

1) Ông Vũ Hồng Thanh 

2) Ông Nguyễn Xuân Thắng 

3) Ông Lê Minh Chuẩn 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Uông Bí và các thị xã: Đông Triều, Quảng Yên.

1) Ông Ngô Hoàng Ngân 

2) Bà Đỗ Thị Lan 

3) Ông Lương Công Quyết (Hòa thượng Thích Thanh Quyết) 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Móng Cái và các huyện: Vân Đồn, Cô Tô, Tiên Yên, Đầm Hà, Hải Hà, Bình Liêu, Ba Chẽ.

1) Bà Nguyễn Thị Thu Hà 

2) Bà Trần Thị Kim Nhung

49 - TỈNH QUẢNG NGÃI

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Bình Sơn, Sơn Tịnh, Trà Bồng, Sơn Tây và Sơn Hà.

1) Ông Đặng Ngọc Huy 

2) Bà Trần Thị Hồng An 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Quảng Ngãi và các huyện: Tư Nghĩa, Nghĩa Hành, Lý Sơn.

1) Bà Đinh Thị Phương Lan 

2) Ông Lương Văn Hùng 

3) Bà Vũ Thị Liên Hương 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Đức Phổ và các huyện: Mộ Đức, Ba Tơ, Minh Long.

1) Ông Trần Quang Phương 

2) Bà Huỳnh Thị Ánh Sương

50 - TỈNH QUẢNG TRỊ

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Vĩnh Linh, Gio Linh, Đakrông, Hướng Hóa và huyện đảo Cồn Cỏ.

1) Ông Nguyễn Chí Dũng

2) Ông Hoàng Đức Thắng 

3) Bà Hồ Thị Minh 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Đông Hà, thị xã Quảng Trị và các huyện: Triệu Phong, Cam Lộ, Hải Lăng.

1) Ông Hà Sỹ Đồng 

2) Ông Nguyễn Hữu Đàn 

3) Ông Lê Quang Tùng

51 - TỈNH SÓC TRĂNG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Sóc Trăng và các huyện: Châu Thành, Kế Sách, Long Phú, Cù Lao Dung.

1) Ông Lâm Văn Mẫn

2) Ông Hoàng Thanh Tùng 

3) Bà Phạm Thị Minh Huệ 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Ngã Năm và các huyện: Mỹ Tú, Thạnh Trị.

1) Ông Nguyễn Xuân Dắt 

2) Bà Tô Ái Vang 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Vĩnh Châu và các huyện: Mỹ Xuyên, Trần Đề.

1) Ông Lý Đức (Thượng tọa Lý Minh Đức) 

2) Bà Triệu Thị Ngọc Diễm 

52 - TỈNH SƠN LA

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Sơn La và các huyện: Thuận Châu, Mai Sơn, Yên Châu.

1) Ông Nguyễn Hữu Đông 

2) Bà Hoàng Thị Đôi 

3) Ông Lò Việt Phương 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện Mường La, Sông Mã, Sốp Cộp và Quỳnh Nhai.

1) Ông Quàng Văn Hương 

2) Ông Chá A Của 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Mộc Châu, Vân Hồ, Phù Yên và Bắc Yên.

1) Ông Đinh Công Sỹ 

2) Ông Vi Đức Thọ 

53 - TỈNH TÂY NINH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Trảng Bàng và các huyện: Bến Cầu, Gò Dầu, Châu Thành.

1) Ông Phạm Hùng Thái

2) Ông Nguyễn Trọng Nghĩa 

3) Bà Hoàng Thị Thanh Thúy 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Tây Ninh, thị xã Hòa Thành và các huyện: Tân Biên, Tân Châu, Dương Minh Châu.

1) Ông Huỳnh Thanh Phương 

2) Ông Nguyễn Mạnh Tiến 

3) Ông Trần Hữu Hậu

54 - TỈNH THÁI BÌNH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Vũ Thư, Hưng Hà và Quỳnh Phụ.

1) Ông Nguyễn Khắc Định 

2) Ông Nguyễn Văn Huy 

3) Bà Trần Khánh Thu 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Đông Hưng và Thái Thụy.

1) Ông Nguyễn Văn An (Nguyễn Minh An) 

2) Bà Nguyễn Thị Thu Dung 

3) Ông Phan Đức Hiếu 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Thái Bình và các huyện: Tiền Hải, Kiến Xương.

1) Ông Ngô Đông Hải 

2) Ông Lại Văn Hoàn 

3) Ông Nguyễn Văn Thân 

55 - TỈNH THÁI NGUYÊN

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Đại Từ, Định Hóa và Phú Lương.

1) Ông Nguyễn Công Hoàng 

2) Ông Lý Văn Huấn 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Thái Nguyên và các huyện: Đồng Hỷ, Võ Nhai.

1) Ông Phan Văn Giang

2) Bà Đoàn Thị Hảo 

3) Ông Nguyễn Lâm Thành 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Sông Công, thị xã Phổ Yên và huyện Phú Bình.

1) Bà Nguyễn Thanh Hải

2) Ông Hoàng Anh Công 

56 - TỈNH THANH HOÁ

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các thành phố: Thanh Hóa, Sầm Sơn và các huyện: Hoằng Hóa, Đông Sơn.

1) Ông Bùi Mạnh Khoa 

2) Ông Trần Văn Thức 

3) Ông Võ Mạnh Sơn 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Bỉm Sơn và các huyện: Hà Trung, Nga Sơn, Hậu Lộc, Vĩnh Lộc, Thạch Thành.

1) Ông Lương Văn Cường (Lương Cường)

2) Ông Mai Văn Hải 

3) Ông Cao Mạnh Linh 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Nghi Sơn và các huyện: Quảng Xương, Nông Cống, Như Xuân, Như Thanh.

1) Ông Đào Ngọc Dung 

2) Ông Vũ Xuân Hùng 

3) Bà Cầm Thị Mẫn 

Đơn vị bầu cử Số 4: Gồm các huyện: Triệu Sơn, Thiệu Hóa, Yên Định và Thọ Xuân.

1) Bà Cao Thị Xuân 

2) Ông Lê Văn Cường 

3) Ông Lê Thanh Hoàn 

Đơn vị bầu cử Số 5: Gồm các huyện: Quan Hóa, Quan Sơn, Mường Lát, Lang Chánh, Bá Thước, Ngọc Lặc, Thường Xuân và Cẩm Thủy.

1) Ông Lại Thế Nguyên

2) Bà Phạm Thị Xuân 

57 - TỈNH THỪA THIÊN HUẾ

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Hương Trà và các huyện: Phong Điền, Quảng Điền, A Lưới.

1) Ông Phạm Trường Sơn 

2) Bà Nguyễn Thị Sửu (Nguyễn Thị Hường, Kê Sửu) 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Huế và thị xã Hương Thuỷ.

1) Ông Nguyễn Thanh Hải 

2) Ông Phạm Như Hiệp 

3) Ông Lê Hoài Trung 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm các huyện: Phú Vang, Phú Lộc và Nam Đông.

1) Ông Lê Trường Lưu 

2) Ông Nguyễn Hải Nam 

58 - TỈNH TIỀN GIANG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thị xã Cai Lậy và các huyện: Cái Bè, Cai Lậy.

1) Ông Nguyễn Văn Danh

2) Bà Nguyễn Kim Tuyến 

3) Bà Nguyễn Thanh Cầm 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thành phố Mỹ Tho và các huyện: Tân Phước, Châu Thành.

1) Ông Nguyễn Văn Dương

2) Ông Nguyễn Hoàng Mai 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thị xã Gò Công và các huyện: Chợ Gạo, Gò Công Tây, Gò Công Đông, Tân Phú Đông.

1) Ông Tạ Minh Tâm 

2) Bà Nguyễn Thị Uyên Trang 

3) Ông Nguyễn Minh Sơn

59 - TỈNH TRÀ VINH

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Trà Vinh và các huyện: Càng Long, Cầu Kè, Tiểu Cần.

1) Ông Trần Quốc Tuấn 

2) Bà Phạm Thị Hồng Diễm

3) Ông Thạch Phước Bình 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Duyên Hải và các huyện: Châu Thành, Cầu Ngang, Trà Cú, Duyên Hải.

1) Ông Ngô Chí Cường 

2) Bà Huỳnh Thị Hằng Nga 

3) Ông Bế Trung Anh 

60 - TỈNH TUYÊN QUANG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các huyện: Na Hang, Lâm Bình và Chiêm Hóa.

1) Ông Chẩu Văn Lâm 

2) Bà Nguyễn Việt Hà 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Hàm Yên và Yên Sơn.

1) Bà Lò Thị Việt Hà 

2) Bà Âu Thị Mai 

Đơn vị bầu cử Số 3: Gồm thành phố Tuyên Quang và huyện Sơn Dương.

1) Ông Nguyễn Đắc Vinh 

2) Bà Ma Thị Thúy 

61 - TỈNH VĨNH LONG

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Vĩnh Long và các huyện: Long Hồ, Mang Thít, Tam Bình.

1) Ông Bùi Văn Nghiêm 

2) Bà Nguyễn Thị Minh Trang 

3) Ông Trịnh Minh Bình 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Bình Minh và các huyện: Bình Tân, Trà Ôn, Vũng Liêm.

1) Ông Nguyễn Thanh Long 

2) Bà Nguyễn Thị Quyên Thanh 

3) Ông Nguyễn Thanh Phong 

62 - TỈNH VĨNH PHÚC

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm các thành phố: Vĩnh Yên, Phúc Yên và các huyện: Vĩnh Tường, Yên Lạc.

1) Bà Hoàng Thị Thúy Lan

2) Ông Bùi Thanh Sơn 

3) Ông Trần Văn Tiến 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm các huyện: Sông Lô, Tam Dương, Tam Đảo, Lập Thạch và Bình Xuyên.

1) Ông Nguyễn Văn Mạnh 

2) Bà Thái Quỳnh Mai Dung 

3) Ông Lê Tất Hiếu 

63 - TỈNH YÊN BÁI

Đơn vị bầu cử Số 1: Gồm thành phố Yên Bái và các huyện: Yên Bình, Trấn Yên, Lục Yên.

1) Ông Đỗ Đức Duy 

2) Ông Nguyễn Thành Trung 

3) Bà Triệu Thị Huyền 

Đơn vị bầu cử Số 2: Gồm thị xã Nghĩa Lộ và các huyện: Văn Chấn, Trạm Tấu, Mù Cang Chải, Văn Yên.

1) Bà Phạm Thị Thanh Trà 

2) Ông Nguyễn Quốc Luận 

3) Bà Khang Thị Mào 

Tác giả bài viết: Chinhphu.vn

Nguồn tin: Chinhphu.vn

Tổng số điểm của bài viết là: 0 trong 0 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn

 
Diễn đàn các cấp hội nông dân (17-6-2021)

Đang truy cậpĐang truy cập : 7

Máy chủ tìm kiếm : 1

Khách viếng thăm : 6


Hôm nayHôm nay : 880

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 44795

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 5278865